บอร์ดหอจตุรเทพ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
บอร์ดหอจตุรเทพ

บอร์ดเสรีในการแสดงความเห็น-ให้ข้อมูลและตอบคำถามแฟนคลับ เกี่ยวกับดารา ศิลปินที่ท่านอยากรู้

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  PortalPortal  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ

Go down 
5 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Ruenruthai
ศิษย์หอจตุรเทพ
Ruenruthai

Number of posts : 158

พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSun Apr 27, 2008 11:08 am

บอร์ดบ้านหลักของหลินซินหยู คลิก ----> http://alecthaifans.rapidboards.com/index.php?showforum=17

พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Post-1-1210551477

I love you ดรุณีหยก รุ่นบุกเบิกแห่งใต้หวัน I love you ร่วมพูดคุยเกี่ยวกับหลินซินหยู ได้ที่กระทู้นี้นะคะ queen

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข Ruenruthai เน€เธกเธทเนˆเธญ Sat May 31, 2008 10:07 am, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 2 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Ruenruthai
Ruenruthai

พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSun Apr 27, 2008 11:16 am

แง ๆ ทำไมบ้านมาอยู่ข้างล่างคะ วานผู้รู้ช่วยสอนหน่อยค่ะ จะตั้งบอร์ดบ้านหยู ค่ะ แต่ไปคลิกตั้งตรงไหนอ่ะคะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Admin
Admin
Admin

Number of posts : 55

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Apr 29, 2008 1:05 pm

ที่กระทู้อยู่ด้านล่าง...เพราะยังไม่ได้สร้างคลับย่อยครับ

ซึ่งโซนด้านล่าง...ก็เหมือนกระทู้หน้ารวมทั้งหมดของนางเอกไต้หวัน..

ซึ่งคลับย่อยของ "หลินซินหยู" กำลังจะสร้างเร็วๆ นี้ครับ อาจจะวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ครับ

ช่วงนี้งานเยอะครับ...รอหน่อยนะครับ...ยินดีรับคำแนะนำครับ...ขอบคุณครับ
http://stars001.various-board.net
Ruenruthai
Ruenruthai

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Apr 29, 2008 2:50 pm

Very Happy จะรอ นะคะ เดี๋ยวถ้าคุณ แอทมิน มีเวลา สร้างแล้ว จะเข้ามาอัพข้อมูลค่ะ

ไม่รีบค่ะ เมื่อไหร่ ก็เมื่อนั้นนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ cheers
sailor
sailor

Number of posts : 196

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Apr 29, 2008 8:56 pm

555..ดีใจจัง..คลับซินหยู จะสร้างแล้ว..

เดี่ยวอีกสักพัก ดาจะมาสร้างบ้าน เจียงจิ้นเหวิน ให้เป็นเพื่อนบ้านหยู นะจ๊ะ
http://alecthaifans.rapidboards.com/index.php?act=idx
Ruenruthai
Ruenruthai

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeWed Apr 30, 2008 10:27 am

เย้ ๆ ขอบคุณ ท่าน แอทมิน มาก ๆ ค่ะ ดีใจมากกกกกกกกกกก เลย

แต่ แต่ ... พรุ่งนี้ต้องไปเที่ยวชลบุรี และ ระยอง เป็น ครึ่งเดือน โน่นแหล่ะ จะกลับ

ยังไง ฝากบ้านไว้ก่อน แล้ว เรา จะกลับมาสร้างนะคะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ Very Happy
Ruenruthai
Ruenruthai

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeWed Apr 30, 2008 7:23 pm

ต้องไปเที่ยวแล้วววววววววววววววววววว ติดการอัพเดทเรื่องราวของหลินซินหยูไว้ก่อนนะคะ

แล้วจะเข้ามาอัพค่ะ Very Happy

ปล. ไปเที่ยวประมาณ 1/2 หรือ 1 เดือน นะคะ แล้วจะกลับมาจ้า .... Shocked
sailor
sailor

Number of posts : 196

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSat May 17, 2008 3:58 am

Very Happy สวัสดีจ้า ซินหยู และก็สาวแอนด้วยนะจ๊ะ..ฮิฮฺ .. Very Happy

วันนี้แอบแวะมาเยียมบ้านหยูจ้า..ฮิฮฺ.. doll
http://alecthaifans.rapidboards.com/index.php?act=idx
Ruenruthai
Ruenruthai

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeTue Jun 03, 2008 12:55 pm

ตารางงานหลินซินหยู

Ruby's June 2008 Schedule

1. May 30th -- Record CCTV special program "We Are Together." The show will air on June 1st
2. June 10th -- Press Conference for ROTK
3. June 12-13th -- Opening ceremony for the 14th Shanghai Television Festival
4. June 18th -- Hangzhou performance
5. June 19th -- Filming for "Love at Sun Moon Lake" starts (tentatively scheduled to begin shooting in Dalian)
emotion

Number of posts : 18

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSat Jun 07, 2008 12:08 am

เรื่อง "องค์หญิงกำมะลอ" ซินหยู ก็ถือว่าเป็นนางเอกนำ คู่กับ เวยเวย เหมือนกันนะ
ชอบนะ สวย น่ารัก ตอนนี้ไต้หวัน หาคนสวยแบบนี้ ได้ยากมากๆ
Ruenruthai
Ruenruthai

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSun Jun 08, 2008 2:09 pm

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ คุณ emotion

ใช่ค่ะ เราก็ชอบหยู จากเรื่ององค์หญิงกำมะลอ นี่แหล่ะ ดูกี่รอบ ๆ ก็ไม่เคยเบื่อค่ะ ถึงวันนี้ ดูเป็นครั้งที่ ร้อย ๆ แล้วมั้ง ^_^

ที่เราชอบหยู มีอีกเหตุผลหนึ่งคือ หยู แทบไม่เคยมีข่าวเสียหาย หรือประพฤติตัวทำให้เสียใจค่ะ และเป็นคนที่รักครอบครัวมากกกกกกกกกก

งานแต่ละงานของหยู ก็จะแบ่งค่าใช้จ่ายส่วนหนึ่งให้กับสังคมด้วยทุกครั้ง เราถึงได้ตกหลุมรักเธอได้มาอย่างยาวนานนนนน ^_^

10 ปี ของคนบันเทิงใต้หวัน ไม่ง่ายเลยที่จะทำได้อย่างเธอค่ะ ^_^

อิอิ มาชมกันเองซะละ 555+
totae

Number of posts : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ   พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ Icon_minitimeSun Jul 13, 2008 9:24 pm

เธ”เธตเธˆเน‰เธฒเนเธญเธ™เธ•เธฒเธกเธกเธฒเนƒเธซเน‰เธเธณเธฅเธฑเธ‡เนƒเธˆเธšเธญเธฃเนŒเธ”เธ™เธตเน‰เธ”เน‰เธงเธข เธญเธดเธญเธด

พูดคุยเกี่ยวกับ หลินซินหยู ที่นี่ค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1